Shine Jesus Shine - Graham Kendrick
Đang tải nội dung vui lòng đợi...
Sheet nhạc liên quan

Dễ
Shine, Jesus, Shine (Arr. Diogo J. Lima) - Crystal Lewis (Woodwind Ensemble)
Piano
13 trang
13:46
0

Dễ
Graham Kendrick
Arr.: Harry van Rooijen
Graham Kendrick - Shine Jesus Shine / Lord the Light / Heer Uw Licht en Uw liefde (Opwekking 334)
Vocals, Alto Sax., Piano, El. Guitar, Bass, Drumset
3 trang
03:33
4.5
76

Dễ
Kendrick eh?
Shine Jesus Shine – Graham Kendrick
Bass Guitar, Bass Guitar (1)
2 trang
02:12
8

Dễ
Arranjos: David Rigoletto
Shine Jesus Shine – Graham Kendrick
Soprano, Contralto, Tenor, Piano, Guitarra elétrica, Baixo Elétrico de 5 cordas, Harmonia, Trompete em B♭ 1, Trompete em B♭ 2, Trombone, Saxofone Alto, Violino 1, Violino 2, Bateria, Click
5 trang
05:09
4

Dễ
Graham Kendrick, arranged Tom Fettke
Shine, Jesus, Shine
Piano
3 trang
03:12
4.7
1,225

Dễ
Graham Kendrick
Arranged by Mary Tim
Shine, Jesus, shine - Graham Kendrick
-, -
1 trang
01:15
4.7
897

Dễ
Graham Kendrick, arr. by Karla
Shine Jesus Shine
Piano
1 trang
01:08
4.8
232

Dễ
GRAHAM KENDRICK
arranged for organ by TOM McCOY
Shine Jesus Shine - Graham Kendrick – Graham Kendrick Shine Jesus Shine, arranged for organ
-
2 trang
02:12
4.8
306